เรียนรู้ประสบการณ์ทำงานจริง ได้คิดและลงมือทำจริง กับโครงการนักศึกษาฝึกงานของเรา สำหรับนักศึกษา ปี 3-4 ในสาขาการเรียนที่เกี่ยวข้อง
(เปิดรับตลอดทั้งปี)
สิ่งที่ทำให้การทำงานของผมที่ 24X สุดยอดมากกๆเลยคือสังคมครับ ผมได้ทำงานกับคนเก่งๆมากมายที่ช่วยให้ผมเติบโต สอนให้ผมรู้จักวิเคราะห์ข้อมูลเชิงลึก รวมถึงพร้อมให้การสนับสนุนและความช่วยเหลือต่างๆอยู่เสมอ สำหรับใครที่สนใจฝึกงารกับที่นี่ ขอให้มาพร้อมกับความกระตือรือร้นและความอยากรู้ครับ เพราะคนที่นี่พร้อมที่จะสอนและให้ความรู้อยู่เสมอ